>>SUY NGẪM: “Vĩ nhân thường sống theo những câu danh ngôn. Người tầm thường chỉ thích chép những câu danh ngôn đó„
HSBD nhắn với All: Chúc ngày mới tốt lành! Linh Phạm nhắn với 4R: Xin chào tất cả 500 anh em. Ông là ông Linh Vê lóc nhé Dương Mít nhắn với 4r: tôi muốn .. muốn .. muốn .. helo tuần mới Mrkubj nhắn với all: Lâu ko vô....chả biết còn ai nhớ mình ko T_______T Bom nhắn với Forum: 。◕‿◕。 Etv_kimhyunjoong nhắn với học sinh ba điình: sao dạo này diễn đàn buồn thế nhỉ..???? thandieusieuphet_116 nhắn với hocsinhbadinh.net: Đã lâu lắm rồi............. CONGDUONG_NGASON nhắn với ......: Em có phải là duyên tiền định của anh ko nhỉ? soonglala nhắn với bác bom xinh zai: chúc bác sinh nhật vui vẻ traiotnho_yc nhắn với ngoc tit: sinh nhật vui vẻ!hehe năm nay niềm vui nhân đôi đấy nhé!

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Omg

Sở Thích: thích ăn kem
    Nghề Nghiệp: SV
    Tên thật: hoa bất tử
    Học lớp: C
    Khóa: 2009-2012
    Trường: THPT Ba Đình
    Credits
    0
    Cảm ơn: 81
    Mentioned: 0 Post(s)
    Tagged: 0 Thread(s)

Mặc định Omg

Há há.lậy chúa tôi.
    Ehem hôm nay mới phát hiện là mình cũng đểu và dê không kém phần ai :05: sao mà mình có thể rả nai thế cơ nhỉ? nói ngọt thôi rồi 'cậu ơi tớ chưa hiểu giúp tớ được không?'há há,kiểu gì chả giúp ngồi cùng bàn mờ nại...trong lúc thằng bạn cong môi,chu mỏ,tuốt mồ hôi giảng giải thì mình cho tâm hồn lơ thơ trên chín tâng mây mải bận với việc ngắm nghía,xuýt xoa"ui cha hốt boy thôi rồi,trắng thế,xinh trai ứ chịu được". hía hía mặc dù ốm lăn lóc không ăn,không ngủ đươc(do tịt mũi không thở nổi)nhưng vẫn cố đấm ăn xôi,lê xác tới lớp,sợ có đưá khác xông vào cướp chỗ,có mỗi bạn xinh zai nhất lớp mà lại cứ phải gọi là thôi rồi cái độ dâm dê lên tới cực đỉnh,sao mình lại thế cơ chứ?Thôi,thôi phải kìm hãm,kìm hãm ngay không thì người ta lại cười cho xâu hổ chết :05:.....khổ thân thằng bạn quá.

2. Những người đã cảm ơn bài viết của Hoa Bất Tử:

Nguyễn Lee (25-10-2012)

+ Trả lời chủ đề

User Tag List

Điều lệ gửi bài