>>SUY NGẪM: “Sống bất cần một chút đôi khi là cách duy nhất để bạn nhận ra bạn phải sống vì bản thân mình„
HSBD nhắn với All: Chúc ngày mới tốt lành! Linh Phạm nhắn với 4R: Xin chào tất cả 500 anh em. Ông là ông Linh Vê lóc nhé Dương Mít nhắn với 4r: tôi muốn .. muốn .. muốn .. helo tuần mới Mrkubj nhắn với all: Lâu ko vô....chả biết còn ai nhớ mình ko T_______T Bom nhắn với Forum: 。◕‿◕。 Etv_kimhyunjoong nhắn với học sinh ba điình: sao dạo này diễn đàn buồn thế nhỉ..???? thandieusieuphet_116 nhắn với hocsinhbadinh.net: Đã lâu lắm rồi............. CONGDUONG_NGASON nhắn với ......: Em có phải là duyên tiền định của anh ko nhỉ? soonglala nhắn với bác bom xinh zai: chúc bác sinh nhật vui vẻ traiotnho_yc nhắn với ngoc tit: sinh nhật vui vẻ!hehe năm nay niềm vui nhân đôi đấy nhé!

Recent Blogs Posts

1. Tròn 2 năm

Sắp tới ngày mà anh với em nói lời yêu và cũng là ngày em nói lời chia tay anh, vậy là hai cái tết đã trôi qua với mối tình của chúng mình, anh vẫn nhớ tới em có lẽ sau cái tết này anh sẽ quên em thôi em à, anh phải đi tìm tình yêu mới của anh, trải qua 2 năm thật là nhanh, niềm vui ngày nào xen lẫn với nỗi đau đã cho anh hiểu rất nhiều. Tình yêu bây giờ khiến anh phát chán, em bên người hạnh ...
    Categories
    Uncategorized
  2. Nhớ

Những ngày này tự dưng mình lại thấy nhớ người đó, nhớ lắm
    Buồn nhưng anh chẳng biết phải làm sao cả, chỉ biết chịu đựng một mình thôi. Đôi lúc nhớ em quá, gọi cho em để được nghe giọng của em, nhắn tin cho em để em biết vẫn có một người đang nhớ em
    Ở một mình nhiều lúc không biết làm gì, những lúc đó anh mới thấy trống trải và buồn hơn. Tối qua anh lại khóc lúc ...
    Categories
    Uncategorized
  3. Tiếp tục hay dừng lại?

Em không muốn tin, nhưng đó lại là sự thật. Có lẽ ngay từ đầu, em đã tính sai nước cờ và vì vậy kết cục của ngày hnay là một kết quả tất yếu. Em lại rơi vào vực thẳm của cảm xúc. Em cố bấu víu vào một cái gì đó để hi vọng thoát ra, nhưng em càng cố gắng thì em lại càng lún sâu hơn. Lần đầu tiên em thấy một người vô tư như anh, em gần như ganh tị với anh vì sự vô tư đó. Em ...
    Categories
    Uncategorized
  4. Anh - Tình thứ nhất.

đã xóa blog

Updated 26-08-2012 at 07:49 PM by Tiểu Long

Categories
    Tâm sự
  5. Mãi chỉ là người thứ 2 ???

Trong những ngày này mình mới biết mãi chỉ là người thứ 2 mà thôi, mình cảm thấy cũng tốt không phải là mối tình đầu của mình, người ta nói mối tình đầu là mối tình khó quên nhất thế nên mình mới thấy chia tay cũng tốt
    tốt, tuy là lúc chia tay mình vẫn còn yêu nhưng bây giờ mình thấy cũng không khó quên cho lắm
    Sẽ chỉ là thời gian thôi, mình đang cố gắng để coi như là chưa ...
    Categories
    Uncategorized
Trang 1 của 81 1231151 ... CuốiCuối